ITskyvn.com
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

ITskyvn.com

Diễn Đàn Chia Sẻ Phần Mềm, Kỹ Năng Công Nghệ Thông Tin - Giao Lưu, Giải Trí

Trang ChínhPortalTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

5 Hero hot nhất của phiên bản DOTA mới 6.66 ( Theo mình :D )Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down
1/27/2010, 09:18
5 Hero hot nhất của phiên bản DOTA mới 6.66 ( Theo mình :D ) Admin_06
5 Hero hot nhất của phiên bản DOTA mới 6.66 ( Theo mình :D ) Admin_015 Hero hot nhất của phiên bản DOTA mới 6.66 ( Theo mình :D ) Admin_025 Hero hot nhất của phiên bản DOTA mới 6.66 ( Theo mình :D ) Admin_03
5 Hero hot nhất của phiên bản DOTA mới 6.66 ( Theo mình :D ) Admin_04wicked_sick5 Hero hot nhất của phiên bản DOTA mới 6.66 ( Theo mình :D ) Admin_06
5 Hero hot nhất của phiên bản DOTA mới 6.66 ( Theo mình :D ) Admin_075 Hero hot nhất của phiên bản DOTA mới 6.66 ( Theo mình :D ) Bgavatar_08_news5 Hero hot nhất của phiên bản DOTA mới 6.66 ( Theo mình :D ) Admin_09
[Thành viên] - wicked_sick
Member
Member
Nam Tổng số bài gửi : 11

5 Hero hot nhất của phiên bản DOTA mới 6.66 ( Theo mình :D ) Vide

Bài gửiTiêu đề: 5 Hero hot nhất của phiên bản DOTA mới 6.66 ( Theo mình :D )

5 Hero hot nhất của phiên bản DOTA mới 6.66

Qua rất nhiều phiên bản của Dota , Icefrog đã cho thay đổi khá nhiều nerf cũng như buff các hero , từ skill cho đến chỉ số . Và sau đây là các hero hữu dụng nhất cho 1 team Dota từ early cho đến late game Smile .
Đầu tiên chúng ta phải nhắc đến đó là anh chàng bò Earthsharker Very Happy 5 Hero hot nhất của phiên bản DOTA mới 6.66 ( Theo mình :D ) Shaker với bộ skill ko chê vào đâu được và đã được buff qua phiên bản 6.66 . Aftershock 5 Hero hot nhất của phiên bản DOTA mới 6.66 ( Theo mình :D ) Skill2t tăng AOE từ 300 lên 280 . 5 Hero hot nhất của phiên bản DOTA mới 6.66 ( Theo mình :D ) Skill1o Tăng damage của Enchant Totem từ 50/100/150/200% lên 75/150/225/300%.. 5 Hero hot nhất của phiên bản DOTA mới 6.66 ( Theo mình :D ) Skill3l mặc dù Echo Slam không còn gây ra Echo Wave từ xác nữa (trước đây là gây 1/2 damage) nhưng đây vẫn là 1 ulti khủng của Dota cùng với skill Aftershock và scepter 5 Hero hot nhất của phiên bản DOTA mới 6.66 ( Theo mình :D ) Thumbgk , Earth trở thành 1 siêu disable bất tỉnh nhân sự Very Happy . Giả sử 1 thằng Lancer đang farm hồn nhiên với một đống image của nó . Earth blink vào ( với dagger ) và ulti thì nó ko chạy hơi phí lol! . Mình thích nhất ở bò cái Ulti của nó .
Siêu tanker Axe cùng với skill đã mang lại hình ảnh cho anh ta 5 Hero hot nhất của phiên bản DOTA mới 6.66 ( Theo mình :D ) Counterhelix . Với blinkdagger 5 Hero hot nhất của phiên bản DOTA mới 6.66 ( Theo mình :D ) Btndaggerofescapeb và 1 cái blademail thì đội hình team của địch rất dễ bị rối loạn nếu đi túm tụm lại . Ở early game nó là một pusher khá mạnh , rất khó cho địch có thể bảo toàn tower ở thời điểm early game . Về late game cần bổ sung cho nó cái giáp cuối và với scepter tăng damage cho ulti , thì chỉ sau 3 lần xoay và ulti thì đi 1 supporter ^^.
Tiếp theo là 1 hero đã đc change khá nhiều tại phiên bản này , ý mình là Doom 5 Hero hot nhất của phiên bản DOTA mới 6.66 ( Theo mình :D ) Characterz, hiện tại nó rất imba vì ulti 5 Hero hot nhất của phiên bản DOTA mới 6.66 ( Theo mình :D ) Skill3 và cái skill 5 Hero hot nhất của phiên bản DOTA mới 6.66 ( Theo mình :D ) Skill0 tiêu hóa creep thần kinh của nó -.- . Chọn 1 thằng centaur lv5 mà nuốt thì tự dưng có cái skill stun những 2s O.o . Cùng với skill Scorched Earth 5 Hero hot nhất của phiên bản DOTA mới 6.66 ( Theo mình :D ) Skill1 , nó có thể farm 1 cách trâu nhất , cả ở lane lẫn trong rừng . Cứ nghĩ xem , 1 thằng chạy chậm, máu tí và ko có skill chạy thoát như zeus mà nhìn thấy Doom lv6 đứng gần thì ko chạy xa chỉ có nước lên bảng đếm số sớm..Very Happy
Một nhân vật khác không thể thiếu đó là VS ( Vengespirit ) 5 Hero hot nhất của phiên bản DOTA mới 6.66 ( Theo mình :D ) Shandelzare , với bộ skill khá hoàn hảo để đi gank cùng 1 carrier khác ở thời điểm early game . Với ulti rất hay , nó có thể hi sinh thân mình tóm 1 thằng key hero của đội bạn và đưa nó lên bàn thờ sau combo của đồng đội Very Happy . Vì thế nó rất hay đc pick trong các trận competitive dota với sự hữu ích trong combat .
Cuối cùng mình muốn nhắc đến là Magina 5 Hero hot nhất của phiên bản DOTA mới 6.66 ( Theo mình :D ) Btnherodemonhunteri , một siêu nhân-carrier , chỉ sau vài phát chém thì chỉ số mana của bạn về zero O.o ( what the...) . Mình nghĩ nó sẽ rất có ích nếu như team bạn có thằng Lancer làm carrier và 1 con supporter như Zeus . Ở map 6.66 , nó sẽ là 1 hero rất imba và đc pick rất nhiều trong Competitive dota và cả Public dota . Smile
Đó là những hero theo mình là hot nhất ở bản này , mong mọi người đóng góp ý kiến và chia sẻ kinh nghiệm về cách sử dụng các hero này để Dota ngày càng thêm thú vị ^^

5 Hero hot nhất của phiên bản DOTA mới 6.66 ( Theo mình :D )

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang
Trang 1 trong tổng số 1 trang
* Viết tiếng Việt có dấu là tôn trọng người đọc.
* Hãy cảm ơn người viết để nút Thanks có ý nghĩa .