ITskyvn.com
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

ITskyvn.com

Diễn Đàn Chia Sẻ Phần Mềm, Kỹ Năng Công Nghệ Thông Tin - Giao Lưu, Giải Trí

Trang ChínhPortalTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Cài Win XP bằng ổ đĩa ảo ?Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down
6/25/2010, 00:13
Cài Win XP bằng ổ đĩa ảo ? Admin_06
Cài Win XP bằng ổ đĩa ảo ? Admin_01Cài Win XP bằng ổ đĩa ảo ? Admin_02Cài Win XP bằng ổ đĩa ảo ? Admin_03
Cài Win XP bằng ổ đĩa ảo ? Admin_04Indiana8xCài Win XP bằng ổ đĩa ảo ? Admin_06
Cài Win XP bằng ổ đĩa ảo ? Admin_07Cài Win XP bằng ổ đĩa ảo ? Bgavatar_08_newsCài Win XP bằng ổ đĩa ảo ? Admin_09
[Thành viên] - Indiana8x
Member
Member
Nam Tổng số bài gửi : 13

Cài Win XP bằng ổ đĩa ảo ? Vide

Bài gửiTiêu đề: Cài Win XP bằng ổ đĩa ảo ?

Mình cóthawssc mắc là trong phần hướng dẫn cài win 7 thì có thể bằng cách mount file ISO vào ổ đĩa ảo của chương trình untraISO để cài Win. Vậy mình có thể làm tương tự như thế với Win XP dc không ? Nhờ các bạn giải đáp hộ mình nhé. Cài Win XP bằng ổ đĩa ảo ? 604486 Cài Win XP bằng ổ đĩa ảo ? 604486 Cài Win XP bằng ổ đĩa ảo ? 604486

Ah ngoài ra khi cài lại bản win xp thì cần các driver gì nhỉ. Mình thấy trong diễn đàn có chương trình tự cài driver EasyDriver rùi. Còn các phần nữa như Net framework, driectx, visual ... (còn gì nữa ko nhỉ ?) Nhờ các bạn hướng dẫn và giúp đỡ mình nhé. Nếu có xin shaze cho mình nhé. Cám ơn nhìu ! Cài Win XP bằng ổ đĩa ảo ? 251867 Cài Win XP bằng ổ đĩa ảo ? 251867 Cài Win XP bằng ổ đĩa ảo ? 251867

6/25/2010, 17:58
Cài Win XP bằng ổ đĩa ảo ? Admin_06
Cài Win XP bằng ổ đĩa ảo ? Admin_01Cài Win XP bằng ổ đĩa ảo ? Admin_02Cài Win XP bằng ổ đĩa ảo ? Admin_03
Cài Win XP bằng ổ đĩa ảo ? Admin_04kaca157Cài Win XP bằng ổ đĩa ảo ? Admin_06
Cài Win XP bằng ổ đĩa ảo ? Admin_07Cài Win XP bằng ổ đĩa ảo ? Bgavatar_08_newsCài Win XP bằng ổ đĩa ảo ? Admin_09
[Thành viên] - kaca157
------------------------------
------------------------------
Nam Tổng số bài gửi : 96

Cài Win XP bằng ổ đĩa ảo ? Vide

Bài gửiTiêu đề: Re: Cài Win XP bằng ổ đĩa ảo ?

Indiana8x đã viết:
Mình cóthawssc mắc là trong phần hướng dẫn cài win 7 thì có thể bằng cách mount file ISO vào ổ đĩa ảo của chương trình untraISO để cài Win. Vậy mình có thể làm tương tự như thế với Win XP dc không ? Nhờ các bạn giải đáp hộ mình nhé. Cài Win XP bằng ổ đĩa ảo ? 604486 Cài Win XP bằng ổ đĩa ảo ? 604486 Cài Win XP bằng ổ đĩa ảo ? 604486

Ah ngoài ra khi cài lại bản win xp thì cần các driver gì nhỉ. Mình thấy trong diễn đàn có chương trình tự cài driver EasyDriver rùi. Còn các phần nữa như Net framework, driectx, visual ... (còn gì nữa ko nhỉ ?) Nhờ các bạn hướng dẫn và giúp đỡ mình nhé. Nếu có xin shaze cho mình nhé. Cám ơn nhìu ! Cài Win XP bằng ổ đĩa ảo ? 251867 Cài Win XP bằng ổ đĩa ảo ? 251867 Cài Win XP bằng ổ đĩa ảo ? 251867
Có thể bạn à.Việc cài win bằng ổ đĩa ảo ko phụ thuộc vào loại win nào.Cứ là file ISO là có thể.

Cài Win XP bằng ổ đĩa ảo ?

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang
Trang 1 trong tổng số 1 trang
* Viết tiếng Việt có dấu là tôn trọng người đọc.
* Hãy cảm ơn người viết để nút Thanks có ý nghĩa .